Nguồn meanwell PWM-200-24
50
ĐT và Zalo : 0909046626
Website: www.nguonmeanwell.vn
Danh mục:
Nguồn meanwell PWM-200-24
Thông số chi tiết về sản phẩm
  • Điện áp đầu vào 100~305VAC -142~431VDC
  • Hiệu suất làm việc 93%
  • Điện áp đầu ra 24VDC
  • Dòng đầu ra 8.3A
  • Công suất thực tế 199.2W
  • Kích thước 195*68*39.5mm (L*W*H)
  • Trọng lượng 1.03Kg/pc
  • Chúc năng bảo vệ Gồm có: Bảo vệ Ngắn mạch, Quá áp, Quá tải và Quá nhiệt độ
Nguồn meanwell PWM-200
  • Cách chọn nguồn Meanwell phù hợp Click Tại đây
  • Phân biệt Meanwell hàng thật chính hãng và hàng giả Click Tại đây
  • 1 Số lưu ý quan trọng và Mẹo để tính toán công suất Nguồn Meanwell cần biết Click Tại đây
Các sản phẩm liên quan Nguồn Meanwell PWM-200-24
Các tên gọi khác liên quan đến sản phẩm này
  • Bộ nguồn dạng tĩnh PWM-200-24
  • Bộ chuyển nguồn điện PWM-200-24
  • Bộ nguồn PWM-200-24
  • Bộ chuyển đổi nguồn điện PWM-200-24
  • Bộ chuyển đổi điện PWM-200-24
  • Bộ chuyển đổi nguồn PWM-200-24
  • cục đổi nguồn PWM-200-24
  • Nguồn LED Driver PWM-200-24
  • Tăng phô Meanwell PWM-200-24
Mọi Chi tiết vui lòng Liên Hệ Cty TNHH ONELED
– ĐT ZALO: 0909046626
– Email: BestMeanwell@gmail.com
– Website: www.meanwell.com.vn
Thông tin bổ sung :
Thương hiệu: Meanwell
Xuất xứ: Made in China
Thời gian bảo hành: 12 Tháng
Công dụng: Bộ chuyển đổi nguồn Điện
Chất Lượng : Mới 100%
Cam kết: Hàng chính Hãng Meanwell 100%
Chứng từ: CO/CQ, Hóa đơn VAT 10%